1. Forsíða
  2. Um okkur
  3. Starfsfólk

Stjórnendur

Nafn Starfslýsing Netfang
Arnór Guðmundsson Forstjóri

Mat

Nafn Starfslýsing Netfang
Almar M. Halldórsson PISA
Andrea Anna Guðjónsdóttir Læsisráðgjafi
Auðun Valborgarson Prófagerð
Auður Aðalsteinsdóttir Prófagerð
Bjartey Sigurðardóttir Læsisráðgjafi
Björk Ólafsdóttir Ytra mat skóla
Brynja Baldursdóttir Læsisráðgjafi
Elsa Pálsdóttir Læsisráðgjafi
Guðrún Birna Einarsdóttir Prófagerð
Hanna Hjartardóttir Ytra mat
Heiðrún Scheving Ingvarsdóttir Læsisráðgjafi
Inga Úlfsdóttir Prófagerð
Ingibjörg Þorleifsdóttir Læsisráðgjafi
Óskar H. Níelsson Alþjóðleg verkefni
Ragnar F. Ólafsson Alþjóðlegar rannsóknir
Rósa Einarsdóttir Framkvæmd prófa
Sigurgrímur Skúlason Prófagerð
Skúli Pétursson Prófagerð
Svanhildur Steinarsdóttir Sérfræðingur
Sveinbjörn Y. Gestsson Teymisstjóri
Sverrir Þórisson Prófagerð
Þorbjörn Kristjánsson Innleiðing prófakerfis, alþjóðleg verkefni
Þóra Björk Jónsdóttir Ytra mat

Miðlun

Nafn Starfslýsing Netfang
Auður Bára Ólafsdóttir Ritstjóri í stærðfræði
Elín Lilja Jónasdóttir Ritstjóri í íslensku á yngsta stigi og tónmennt
Erlendur Pétursson Forritari
Erling Ragnar Erlingsson Sviðsstjóri
Ester Magnúsdóttir Grafísk miðlun
Garðar Páll Gíslason Forritari
Guðríður S. Sigurðardóttir Ritstjóri í upplýsinga og tæknimennt
Guðrún Birna Jóhannsdóttir Teymisstjóri
Hafdís Jónsdóttir Grafískur hönnuður
Harpa Pálmadóttir Ritstjóri í dönsku, trúarbragðafræði, myndmennt ofl.
Henrý Þór Baldursson Forritari
Ingólfur Steinsson Ritstjórn í tónmennt og prófarkalestur
Margrét Friðriksdóttir Framleiðslustjóri
Sigríður Wöhler Ritstjóri í íslensku
Sigrún Sóley Jökulsdóttir Ritstjóri í samfélagsgreinum
Þór Þorbergsson Forritari
Þórhildur Sverrisdóttir Grafísk miðlun
Þröstur Bragason Þróunarstjóri

Þjónusta

Nafn Starfslýsing Netfang
Anna Brynhildur Steindórsdóttir Þjónustuver - afgreiðslustjóri
Erla Ósk Guðjónsdóttir Umsjón með undanþágunefnd grunnskóla og fagráð eineltismála
Guðrún Sigurðardóttir Þjónustuver
Gunnar Ingi Jakobsson Þjónustuver - þjónustustjóri
Gunnhildur Jónatansdóttir Móttaka
Gunnhildur Steinarsdóttir Kynningarstjóri
Helga Óskarsdóttir Sviðsstjóri þjónustusviðs
Hinrik Jónasson Kerfisstjóri
Íris Rut Bergmann Sérfræðingur
Kolfinna Jóhannesdóttir Framhaldsskólar
Kristjana Knudsen Skjalastjóri
Kristrún Birgisdóttir Framhaldsskólar - Undanþágunefnd, brottfall, innritun ofl.
Skúli Leifsson Framhaldsskólar
Sólveig Björnsdóttir Eldhús
Steingrímur A. Jónsson Framhaldsskólar
Steinunn Sveinsdóttir Gjaldkeri
Valgerður Rún Benediktsdóttir Lögfræðingur

Var efnið á þessari síðu hjálplegt?